Öll lið í kílómetrakeppninni
Nafn liðsVinnustaðurFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall dagaHlutfall km
1.CyclothonAdvania101276.457,4112,7000645,74
2.12 vindstigVeðurstofa Íslands81034.151,9912,8750519,00
3.SjómílurnarHafrannsóknastofnun5713.945,5714,2000789,11
4.FarfuglarnirTern Systems101243.576,1812,4000357,62
5.FagmennHúsasmiðjan81033.448,7012,8750431,09
6.HjólitorValitor hf9983.246,1010,8889360,68
7.Central BikersSeðlabankinn8793.203,449,8750400,43
8.The White RidersSabre Iceland ehf.7992.717,3114,1429388,19
9.Brandenbike FahrradclubBrandenburg101112.672,1711,1000267,22
10.HjólaRabbabarinnáAðalstöðL1Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu8932.433,4411,6250304,18
11.11BLandspítali8981.961,9912,2500245,25
12.Teinarnir UTLandsbankinn7751.941,8710,7143277,41
13.Árni og ViðhaldiðEfla hf5741.903,1314,8000380,63
14.Riddarar hringsviðsinsÞjóðleikhúsið9801.693,798,8889188,20
15.Fjármálasvið KreditArion banki hf. 3411.687,0413,6667562,35
16.Managed ServicesSabre Iceland ehf.91061.683,7011,7778187,08
17.ÆðiLímtré Vírnet6721.671,2212,0000278,54
18.SMINORSmith & Norland hf8901.619,2011,2500202,40
19.PúlararnirHafrannsóknastofnun6871.542,1114,5000257,02
20.HrafninnFlýgurArion banki hf. 10781.490,947,8000149,09
21.Starfsmannafélag Ford/VolvoBrimborg91051.436,0811,6667159,56
22.Hjól atvinnulífsinsHáskólinn í Reykjavík6871.387,9014,5000231,32
23.FlightopsBluebird Nordic4441.385,9511,0000346,49
24.Lauflétt langferðFjármálaeftirlitið3441.380,8114,6667460,27
25.Game of hjólsÍslensk erfðagreining10961.358,789,6000135,88
26.Bæjarskrifstofur MosfellsbæjarMosfellsbær10821.355,718,2000135,57
27.Urr Urr 2019Náttúrufræðistofnun Íslands7811.338,7011,5714191,24
28.JamesonOne Systems Ísland ehf7831.331,6811,8571190,24
29.11BestLandspítali9751.294,708,3333143,86
30.SúperkropparnirLandspítali91281.286,7014,2222142,97
31.GufuvélinISAVIA4271.270,186,7500317,54
32.OrkusviðEfla hf6641.245,2110,6667207,54
33.HjólahjörtunAdvania5591.242,0511,8000248,41
34.SnillingarnirLandsbókasafn Íslands - Háskólabókasafn10811.230,268,1000123,03
35.SkuggahjólRekstrarfélag Stjórnarráðsins10791.204,107,9000120,41
36.RotavírusLandspítali101061.178,4110,6000117,84
37.BUGLLandspítali8561.152,447,0000144,06
38.TannálfarTannlæknastofa Jóns Ólafs5561.144,5611,2000228,91
39.Curio Curio 6651.132,1410,8333188,69
40.LaufLauf5311.089,296,2000217,86
41.MaintenanceAlvogen / Alvotech5651.088,5813,0000217,72
42.SÞR BorgartúnReykjavíkurborg9891.080,289,8889120,03
43.UmhverfisdeildLandsvirkjun101051.073,6410,5000107,36
44.Innkaup og reksturÍslandsbanki7611.060,248,7143151,46
45.VSÓ-LegendsVSÓ Ráðgjöf9571.024,006,3333113,78
46.FMRRíkislögreglustjóri5471.016,309,4000203,26
47.BarnahjólLandspítali8741.004,229,2500125,53
48.BlómstraLýsi7691.002,459,8571143,21
49.Sensa2Sensa ehf548990,449,6000198,09
50.Hin fræknuArion banki hf. 448975,8512,0000243,96
51.StraumhraðirVerkfræðistofan Vatnaskil559969,7511,8000193,95
52.Icelandair Analók LabbiðIcelandair1065953,436,500095,34
53.Valka Lið BValka1061949,586,100094,96
54.5. hæð og rannsóknarstofaMannvit769948,469,8571135,49
55.B-vaktISAVIA780937,1811,4286133,88
56.VMST VesturlandiVinnumálastofnun Vesturlandi426931,436,5000232,86
57.SameySamey Sjálfvirknimiðstöð849923,116,1250115,39
58.OR þróunOrkuveita Reykjavíkur974919,988,2222102,22
59.HjólliðugMalbikunarstöðin Höfði879916,709,8750114,59
60.HjartaþræðirLandspítali1088915,508,800091,55
61.SamvinnaLandsnet hf967906,257,4444100,69
62.UtanríkisgarparUtanríkisráðuneytið 549906,009,8000181,20
63.Þroskaðar sálirÞroskaþjálfafélag Íslands345896,3415,0000298,78
64.KristnesbestSjúkrahúsið á Akureyri741888,845,8571126,98
65.BiobabesÍslensk erfðagreining964885,347,111198,37
66.Sensa1Sensa ehf947867,735,222296,41
67.FjarhjólArion banki hf. 974867,658,222296,41
68.Landslag allirLandslag ehf.10103862,3010,300086,23
69.Reiðmenn vindannaISAVIA444828,7711,0000207,19
70.HjólivínÍSOR875817,139,3750102,14
71.SkútuvogurHúsasmiðjan446806,0011,5000201,50
72.GarparVegagerðin334790,1111,3333263,37
73.Sögur fyrir núið.Storytel654779,919,0000129,98
74.DúkurinnLandsbankinn10139776,1713,900077,62
75.Team MSLRíkislögreglustjóri643770,647,1667128,44
76.JafnréttisstofaJafnréttisstofa883767,9410,375095,99
77.Árnason FaktorÁrnason Faktor757755,178,1429107,88
78.InnovaMarel á Íslandi1066753,426,600075,34
79.T&I APIÍslandsbanki345753,2415,0000251,08
80.OR eldhúsOrkuveita Reykjavíkur546739,629,2000147,92
81.R&D Bionics - Elite groupÖssur659734,869,8333122,48
82.Valka Lið AValka953734,625,888981,62
83.MannverksliðiðMannverk734728,994,8571104,14
84.Kata og krúLandsréttur1066726,586,600072,66
85.Team LycraControlant545723,869,0000144,77
86.SP 2.3Marel á Íslandi646719,007,6667119,83
87.Eirberg / StuðlabergEirberg536699,707,2000139,94
88.Team TDRVeitur789696,5012,714399,50
89.PharmaskinkurCoripharma ehf655684,559,1667114,09
90.LÍFSVERK LÍFSVERK lífeyrissjóður641682,476,8333113,75
91.DómsmálaráðuneytiðDómsmálaráðuneytið879677,309,875084,66
92.InnviðirMarel á Íslandi645675,557,5000112,59
93.VöruhúsBrimborg557666,3311,4000133,27
94.Eignastýring Arion bankaArion banki hf. 855662,856,875082,86
95. Northern hemisphere bicycle and bobsled team IncPwC668645,2411,3333107,54
96.Hagstofa íslandsHagstofa Íslands978641,728,666771,30
97.KGláma-Kím arkitektar555619,0011,0000123,80
98.Fokk, ég nenni þessu ekkiLandsvirkjun752616,747,428688,11
99.A3Landspítali667614,3011,1667102,38
100.BrúarvogurLífland978612,408,666768,04
101.ÍslandsApótek RacingÍslandsApótek326585,608,6667195,20
102.Fögur fyrirheitEining-Iðja 673581,5012,166796,92
103.JarðvarmadeildLandsvirkjun870577,708,750072,21
104.NammigrísirnirNói Síríus443576,8810,7500144,22
105.Lansinn á ÍsafirðiLandsbankinn981576,509,000064,06
106.Skrifstofa SuðurHB Grandi322570,847,3333190,28
107.114 PedalarLandsbankinn856563,377,000070,42
108.Víðó1Víðistaðaskóli990559,7010,000062,19
109.SVA og Ferliþjónustan*Akureyri Ráðhús*662559,1610,333393,19
110.VogurSÁÁ630557,285,000092,88
111.HjóldýrinNáttúrufræðistofa Kópavogs339555,4813,0000185,16
112.Skrifstofa KjalarvogurHúsasmiðjan834554,674,250069,33
113.ÞrumurnarISAVIA733553,904,714379,13
114.Lagadeild HR Háskólinn í Reykjavík638553,406,333392,23
115.úff ég veit það ekkiAdvania460538,3015,0000134,57
116.Leigufélagið BríetÍbúðalánasjóður331525,0610,3333175,02
117.Arev Arev verðbréfafyrirtæki345518,0015,0000172,67
118.FiseindirnarGeislavarnir ríkisins861508,427,625063,55
119.BirtuspretturBirta lífeyrissjóður317507,655,6667169,22
120.PsychoBikesHáskólinn í Reykjavík860507,217,500063,40
121.R&D BionicsÖssur344502,5514,6667167,52
122.KjötbollurnarBYKO624501,574,000083,60
123.Hostelling International - ReykjavíkFarfuglar / Hostelling International1056501,305,600050,13
124.EldvirkniLýsi442501,1610,5000125,29
125.CHOsen onesAlvogen / Alvotech8101495,9712,625062,00
126.Team AwesomeTeledyne Gavia330484,1110,0000161,37
127.Læk á bækLandspítali449481,0012,2500120,25
128.NetApp IcelandNetApp Iceland1052480,595,200048,06
129.VerkefnastjórnunEfla hf322471,507,3333157,17
130.SinadrátturFjársýsla ríkisins554466,6910,800093,34
131.BuglararLandspítali555463,7311,000092,75
132.EftirlitssviðRíkisskattstjóri536461,217,200092,24
133.Premis UltraPremis756456,818,000065,26
134.EllingsenS4S524455,444,800091,09
135.KimTheGreatCarbon Recycling International952455,285,777850,59
136.ÚTL RidersÚtlendingastofnun738454,405,428664,91
137.MíluhetjurMíla 646453,307,666775,55
138.JanikúlarJanus endurhæfing642443,807,000073,97
139.StakkahlíðHáskóli Íslands958441,706,444449,08
140.Landakot L2Landspítali657438,019,500073,00
141.SameindirnarLandspítali876424,869,500053,11
142.PSYCHlingsÍslensk erfðagreining674423,6912,333370,62
143.RacersCoripharma ehf546419,009,200083,80
144.Alltaf á leiðinniArion banki hf. 733417,814,714359,69
145.SkráveifurKrabbameinsfélag íslands850416,906,250052,11
146.Til hamingju með daginn AkureyriBYKO766415,909,428659,41
147.ÖLDUTÚNSSKÓLIÖldutúnsskóli955414,806,111146,09
148.GGláma-Kím arkitektar549406,609,800081,32
149.Forvarnir og vinirKrabbameinsfélag íslands957404,006,333344,89
150.RARIK RVKRARIK ohf621403,003,500067,17
151.SkrifstofanEskja hf.422393,305,500098,32
152.HarðsperrurFjársýsla ríkisins437388,009,250097,00
153.Hitt-liðiðKvennaskólinn í Reykjavík438378,479,500094,62
154.2. hæð suðurVerkís750376,807,142953,83
155.SómagengiðEfnalaug Suðurlands572376,5014,400075,30
156.Verkstæði.Eimskip316374,625,3333124,87
157.Sturlugata 8Háskóli Íslands988373,369,777841,48
158.Leikskólinn ReynisholtReykjavíkurborg447368,0011,750092,00
159.FótateymiÖssur523365,764,600073,15
160.ProductMeniga425364,346,250091,09
161.BangsaskottÍslensk getspá326362,508,6667120,83
162.VerktakarAdvania447353,7911,750088,45
163.ÞjónustustöðMosfellsbær1092351,509,200035,15
164.LightningAlvogen / Alvotech984348,509,333338,72
165.HnakkarnirEfla hf765347,129,285749,59
166.ByggingaliðiðHnit verkfræðistofa436345,679,000086,42
167.KennarakrafturHáskólinn á Akureyri782345,1611,714349,31
168.HúsnæðissviðÍbúðalánasjóður547343,809,400068,76
169.SBA - AKSBA - Norðurleið/ Akureyri 435341,908,750085,48
170.Gegnvotir lubbarÍstak hf.611337,201,833356,20
171.HnakkarnirKPMG ehf.422336,635,500084,16
172.MarkaðirLandsbankinn659330,909,833355,15
173.HugvitarHugvit hf526330,065,200066,01
174.ÚthverfagengiðHáskólinn í Reykjavík428327,607,000081,90
175.Team ATMISAVIA535323,847,000064,77
176.StoðVeritas660322,6910,000053,78
177.Kiðlingar hjólaLeikskólinn Kiðagil431318,887,750079,72
178.*Akureyri Ráðhús**Akureyri Ráðhús*754314,227,714344,89
179.Efra húsTilraunastöðin að Keldum536313,957,200062,79
180.VettcyclingVettvangur536313,387,200062,68
181.Bæjarskrifstofur GarðabæjarGarðabær625313,274,166752,21
182.Við í EirbergiLandspítali430310,907,500077,72
183.GúmmíbirnirFjölbrautaskólinn við Ármúla310308,943,3333102,98
184.Minjastofnun ÍslandsMinjastofnun Íslands1093305,659,300030,56
185.FellaskóliFellaskóli313305,004,3333101,67
186.AK-þríhjólinAdvania435297,398,750074,35
187.G3Landspítali734294,154,857142,02
188.FramkvæmdirVeitur431293,887,750073,47
189.SvarmalingarSvarmi ehf523290,794,600058,16
190.FramkvæmdaliðiðHnit verkfræðistofa549290,539,800058,11
191.Bakbeinið - stoðsviðEfla hf326289,758,666796,58
192.DispatchersNeyðarlínan ohf850289,056,250036,13
193.LéttfetiISAVIA524287,564,800057,51
194.STALSTLyfjastofnun428287,007,000071,75
195.MannvirkjasviðLota322286,247,333395,41
196.BreiðholtiðCintamani ehf518279,623,600055,92
197.ÚrvelÚrskurðarnefnd velferðarmála519279,153,800055,83
198.Hamraborgin há og fögurLandsbankinn638278,906,333346,48
199.Hjóla bjúgunKjarnafæði512276,502,400055,30
200.StílarnirCoripharma ehf640274,766,666745,79
201.SkrifstofaÁs styrktarfélag327273,509,000091,17
202.AB > Markaðsdeild > Það eru allir í markaðsdeildinni :)Arion banki hf. 631273,335,166745,55
203.Team AwesomeSaga Travel GeoIceland535271,577,000054,31
204.DalshraunararHúsasmiðjan432271,008,000067,75
205.AustursvæðiVatnajökulsþjóðgarður432262,708,000065,67
206.ByggingasviðEfla hf554260,8510,800052,17
207.Pup CovePup Cove ehf.313259,124,333386,37
208.RennemmEnnemm938258,914,222228,77
209.ÚlfarnirLögreglan á Vesturlandi817258,552,125032,32
210.1. og 2. hæðMannvit521258,434,200051,69
211.Tour de BreiðholtHólabrekkuskóli425258,236,250064,56
212.GarparVallaskóli10105255,5010,500025,55
213.HérarArion banki hf. 990252,0010,000028,00
214.216BYKO337249,0012,333383,00
215.IKEAIKEA825248,273,125031,03
216.J.M.J.J.M.J / Joe´s345248,1615,000082,72
217.HR-æðiliðiðHáskólinn í Reykjavík316247,155,333382,38
218.BankabyggingHéraðsdómur Reykjavíkur745247,036,428635,29
219.ReSourceReSource International323243,107,666781,03
220.Loftleidir Loftleidir Icelandic37240,002,333380,00
221.MúnsnúðarnirLandsvirkjun727238,633,857134,09
222.3.Glaðir og einn í fýlu.Brimborg315234,005,000078,00
223.ValhoppandiFerðamálastofa440232,5510,000058,14
224.ÁskorunVeðurstofa Íslands543232,208,600046,44
225.IntellectaIntellecta ehf. 324228,908,000076,30
226.LatteTeamEligantÁrbæjarskóli832227,504,000028,44
227.Engjó1Víðistaðaskóli545225,609,000045,12
228.SamgönguliðiðHnit verkfræðistofa315223,855,000074,62
229.AðfangasviðInnnes ehf423223,605,750055,90
230.BlikarBlikar ehf564223,2012,800044,64
231.HSN AkureyriHSN Akureyri 640221,306,666736,88
232.Skrifstofa skóla- og frístundasviðsReykjavíkurborg834220,314,250027,54
233.Vitleysingar MNMarkaðsstofa Norðurlands47220,001,750055,00
234.ÁrbærinnHeilsugæsla höfuðborgarsvæðisins429220,007,250055,00
235.3. hæðMannvit516219,803,200043,96
236.Team SPOCAdvania438217,509,500054,38
237.AðalskrifstofaSkógræktin648207,608,000034,60
238.Myglan ógurlegaNáttúrufræðistofnun Íslands Akureyrarsetur430205,407,500051,35
239.SNÚSVerkís630203,305,000033,88
240.GerðubergBorgarbókasafn Reykjavíkur444200,0711,000050,02
241.G5 - 2. hæð AusturÖssur316198,525,333366,17
242.HeilsuverndHeilsuvernd518194,073,600038,81
243.SelfossSýslumaðurinn á Suðurlandi446193,5011,500048,38
244.Hin hjólbeinóttuÞjóðskrá Íslands791193,1413,000027,59
245.KefLandsbankinn437192,009,250048,00
246.SESRíkislögreglustjóri512188,692,400037,74
247.DalvíkurfákarLandsbankinn568188,6913,600037,74
248.BoðaþingHrafnistuheimilin948185,605,333320,62
249.LjóshraðiLiska719183,502,714326,21
250.STARAndi ánægjaNorconsult516182,123,200036,42
251.TönnslurnarTannlæknastofan Háteigsvegi313181,604,333360,53
252.TeamGáskiGáski sjúkraþjálfun ehf526177,885,200035,58
253.Safety and ComplianceIcelandair38174,502,666758,17
254.HjólnestyÍslandsdeild Amnesty International635173,205,833328,87
255.MyndgreiningSjúkrahúsið á Akureyri955172,686,111119,19
256.RMFRannsóknarmiðstöð ferðamála626171,714,333328,62
257.🕷️Aranja314167,574,666755,86
258.Skinkur&HnakkarNova642164,807,000027,47
259.Hjólaskvísur FilingsActavis823162,502,875020,31
260.4.hæð NorðurVerkís515161,093,000032,22
261.OfurliðarISAVIA322159,587,333353,19
262.FjörðurHeilsugæsla höfuðborgarsvæðisins544159,508,800031,90
263.RM55Landspítali311158,263,666752,75
264.HrafnagilsskóliHrafnagilsskóli521156,104,200031,22
265.AðalFjársýsla ríkisins729156,004,142922,29
266.Starfsmannafélag Ford Volvo AB liðBrimborg638153,246,333325,54
267.Byko SelfossBYKO648151,438,000025,24
268.Fjölnir - SkrifstofaUngmennafélagið Fjölnir516150,003,200030,00
269.Hæð þrjú <3 Rósenborg443149,8110,750037,45
270.Íþróttamiðstöðin í ReykholtiÍþróttamiðstöðin í Reykholti337148,1012,333349,37
271.Team Reginn Reginn hf. 107146,500,700014,65
272.HeilsuborgararHeilsuborg613145,482,166724,25
273.Víðó2Víðistaðaskóli563141,7012,600028,34
274.AKextremeRíkisskattstjóri526137,155,200027,43
275.Innheimtu og SkráasviðRíkisskattstjóri422134,005,500033,50
276.A6-FvLandspítali634133,505,666722,25
277.PillurnarSA lyfjaskömmtun416133,494,000033,37
278.Grái herinnÞelamerkurskóli37133,002,333344,33
279.Reykjavík-SuðurPwC59131,761,800026,35
280.Stafrænir stuðboltarArion banki hf. 417128,304,250032,08
281.Lið 1Ríkiskaup310123,003,333341,00
282.VeröldHáskóli Íslands332121,7010,666740,57
283.GleðifélagiðStarfsm.fl. Sambandsins og Lánasjóðsins314120,004,666740,00
284.Hjálparstarf kirkjunnarHjálparstarf kirkjunnar426116,726,500029,18
285.307 & 310Arion banki hf. 434115,808,500028,95
286.KNÚSKærunefnd útlendingamála419111,504,750027,88
287.ReykjakotMosfellsbær313109,004,333336,33
288.BergsgellurEiniberg310107,103,333335,70
289.BiskupsstofaBiskupsstofa529106,205,800021,24
290.BókasafnMosfellsbær557103,5011,400020,70
291.Dagdvöl aldraðra - Sveitarfélagið SkagafjörðurDagdvöl Aldraðra 550102,6010,000020,52
292.VesturlandVerkís330102,4010,000034,13
293.Brandenburg SpaziergruppeBrandenburg325101,308,333333,77
294.BorgarnesLímtré Vírnet542100,638,400020,13
295.StraumharðirVerkfræðistofan Vatnaskil53097,456,000019,49
296.ÞróunarsviðByggðastofnun52092,204,000018,44
297.HundraðekruskógurÍbúðalánasjóður31891,006,000030,33
298.KontóristarnirKontórinn3289,400,666729,80
299.KjallariHeilbrigðisstofnun Vestfjarða32086,266,666728,75
300.Kvasir LögmennKvasir lögmenn42185,005,250021,25
301.4. hæðin + Biggi og ViðarÍSÍ4582,831,250020,71
302.SkrifstofuliðiðHnit verkfræðistofa32578,408,333326,13
303.Hæð tvö!Rósenborg31978,006,333326,00
304.GrænatúnssnillingarLeikskólinn Grænatún52377,654,600015,53
305.FlugstöðvardeildLögreglustjórinn Suðurnesjum3575,001,666725,00
306.Reiðfólk vindannaHáskólinn í Reykjavík61774,302,833312,38
307.Team HL HL Adventure4674,031,500018,51
308.Geislar 10-KLandspítali42572,726,250018,18
309.Order EngineeringMarel á Íslandi3870,502,666723,50
310.Starfsfólk GömlubúðarVatnajökulsþjóðgarður63269,105,333311,52
311.Ingólfur og félagarEfling stéttarfélag31067,973,333322,66
312.VestmannaeyjarHúsasmiðjan31967,406,333322,47
313.Heimili fyrir börnMosfellsbær5366,090,600013,22
314.StaMannMannvirkjastofnun61663,202,666710,53
315.Gjörgæslan FvLandspítali4661,961,500015,49
316.Skarðshlíðarskóli lang besta teymiðSkarðshlíðarskóli4661,301,500015,32
317.Team AkranesVínbúðin - ÁTVR31258,504,000019,50
318.Víði- og FuruhlíðVíði- og Furuhlíð5856,611,600011,32
319.R&IÖssur32855,609,333318,53
320.StýrinKPMG ehf.3455,551,333318,52
321.KIWI TeymiðKIWI31155,003,666718,33
322.Mummi & the BoisAdvania31653,005,333317,67
323.TjarnarskógurLeikskólinn Tjarnarskógur41551,803,750012,95
324.Fyrirtækjasvið og skrifstofa forstjóraByggðastofnun51948,853,80009,77
325.HetjurnarBreiðholtsskóli31146,593,666715,53
326.Samey Hópur 2Samey Sjálfvirknimiðstöð41239,403,00009,85
327.KanilsnúðurinnTækniskólinn3839,302,666713,10
328.OrkuboltarOrkustofnun31339,004,333313,00
329.HuldumennActavis31334,284,333311,43
330.KremlAusturbrú41733,604,25008,40
331.Vínbúð SelfossVínbúðin - ÁTVR31731,605,666710,53
332.Önnur HæðSjóvá-Almennar tryggingar3930,703,000010,23
333.Bláklæddir aparSólbrekka3530,431,666710,14
334.0153Landsbankinn31428,004,66679,33
335.ÍsafjörðurHeilbrigðisstofnun Vestfjarða31123,003,66677,67
336.Sunneva Einars fan clubNova5321,300,60004,26
337.HraunvallaskóliHraunvallaskóli31317,004,33335,67
338.SelfossHúsasmiðjan5510,401,00002,08
339.Sykurpúðarnir Hrafnistuheimilin319,000,33333,00
340.VitarnirHrafnistuheimilin447,001,00001,75
341.PallurinnFerðaskrifstofa Kynnisferða ehf.316,200,33332,07
342.Hgst. HlíðasvæðisHeilsugæsla höfuðborgarsvæðisins300,000,00000,00
343.Numero unoHofsstaðaskóli1000,000,00000,00
344.G5Háskóli Íslands500,000,00000,00
345.KópavogsbærBæjarskrifstofur Kópavogsbæjar300,000,00000,00
346.Numero dosHofsstaðaskóli900,000,00000,00
347.Heklukot bestHeklukot600,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu