400-799 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Advania Ísland627927247.713,2712,301,1547
2.Vínbúðin - ÁTVR480564552.912,716,070,9479
3.Alvotech750666605.810,487,750,8800
4.Íslandsbanki723855114.579,896,330,7068
5.Íslandspóstur640573832.421,523,780,5984
6.Háskólinn í Reykjavík400262142.227,325,570,5350
7.Sjúkrahúsið á Akureyri 600403131.400,282,330,5217
8.Heilbrigðisstofnun Austurlands45025203607,431,350,4511
9.Skatturinn495251711.925,303,890,3455
10.Heilbrigðisstofnun Vesturlands42030142635,131,510,3381
11.Húsasmiðjan ehf.550181472.820,615,130,2673
12.Arion Banki700231412.293,413,280,2014
13.Origo50020951.587,433,170,1900
14.IKEA4501676790,561,760,1689
15.Mjólkursamsalan4501062421,660,940,1378
16.Controlant4901467843,431,720,1367
17.Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu4504491.779,673,950,1089
18.Heilbrigðisstofnun Norðurlands6201062165,400,270,1000
19.Íslandshótel750757817,211,090,0760
20.BYKO500314287,600,580,0280
21.Hrafnista Hafnarfirði 40021020,000,050,0250
22.Kvika412310265,500,640,0243
23.Össur Iceland550113198,890,360,0236
24.SÝN4601765,510,140,0152
25.Ístak hf4021398,700,250,0075
26.Grundarheimilin7001261,810,090,0029
27.Brim hf.7601120,000,030,0013
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum