400-799 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Advania6391497719.891,7815,481,2066
2.Vínbúðin - ÁTVR497552672.108,744,240,5372
3.Mosfellsbær750983341.893,882,530,4453
4.Össur450401932.464,975,480,4289
5.BYKO400371511.091,742,730,3775
6.Marel á Íslandi722662553.404,484,720,3532
7.Sjúkrahúsið á Akureyri600512021.231,342,050,3367
8.Origo470341532.042,584,350,3255
9.Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins670602101.045,781,560,3134
10.Húsasmiðjan530371512.820,925,320,2849
11.Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu419241141.583,353,780,2721
12.Sýn6001153607,521,010,0883
13.Síminn Hf400933478,711,200,0825
14.Rio Tinto á Íslandi400730319,000,800,0750
15.Icelandair Hotels6001843487,870,810,0717
16.IKEA450920195,390,430,0444
17.HB Grandi750730520,050,690,0400
18.Securitas50028251,000,500,0160
19.Ms Akureyri5001447,770,100,0080
20.Olíuverslun Íslands hf420000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum