3-9 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Efnalaug Suðurlands5545240,6048,129,0000
2.Avo4433177,8244,458,2500
3.Blikar ehf5537137,2027,447,4000
4.Þroskaþjálfafélag Íslands3321402,64134,217,0000
5.Arev verðbréfafyrirtæki3321248,2282,747,0000
6.J.M.J / Joe´s4328146,9036,737,0000
7.Vefjarannsóknarstofan6636725,00120,836,0000
8.Tannlæknastofa Jóns Ólafs5529602,08120,425,8000
9.Jafnréttisstofa9852523,2858,145,7778
10.Grensáskirkja4320118,0029,505,0000
11.Storytel6629437,1772,864,8333
12.ÍslandsApótek3314304,20101,404,6667
13.Íþróttamiðstöðin í Reykholti431827,696,924,5000
14.Tannlæknastofan Háteigsvegi3313181,6060,534,3333
15.Umf. Selfoss431649,5012,384,0000
16.Dagdvöl Aldraðra 752754,207,743,8571
17.Náttúrufræðistofa Kópavogs5419211,6742,333,8000
18.Lauf6422839,08139,853,6667
19.Vinnumálastofnun Vesturlandi3311346,85115,623,6667
20.Íslandsdeild Amnesty International662190,6515,113,5000
21.Svarmi ehf5517262,7952,563,4000
22.TIS ehf319182,4960,833,0000
23.Lillagó sf31978,0226,013,0000
24.Jónsver ses421118,004,502,7500
25.Auðna Tæknitorg32872,9024,302,6667
26.LÍFSVERK lífeyrissjóður8621274,6834,332,6250
27.Gasfélagið ehf.5211214,2742,852,2000
28.Hjálparstarf kirkjunnar751571,7210,252,1429
29.Ungmennafélagið Fjölnir8516150,0018,752,0000
30.Rannsóknarmiðstöð ferðamála8614109,6013,701,7500
31.Aranja6310121,1020,181,6667
32.Efnagreining ehf31552,0017,331,6667
33.Overcast Software931487,429,711,5556
34.Liska771096,0013,711,4286
35.Tæknivit8210225,0028,131,2500
36.Thor Ice Chilling Solution718275,3539,341,1429
37.Markaðsstofa Norðurlands646168,2428,041,0000
38.Pup Cove ehf.737126,9018,131,0000
39.Salurinn63674,8212,471,0000
40.Stokkur Software ehf.726121,0417,290,8571
41.Ferðaskrifstofa Harðar Erlingssonar ehf72535,155,020,7143
42.Paulo312140,3846,790,6667
43.Kontórinn33289,4029,800,6667
44.Ég er ferðir31225,108,370,6667
45.Orkufjarskipti92515,101,680,5556
46.Kvasir lögmenn84418,002,250,5000
47.Hagbók ehf.31112,004,000,3333
48.**SUZUKI UMBOÐIÐ EHF**31110,253,420,3333
49.Gallerý Fiskur4118,002,000,2500
50.13000,000,000,0000
51.Aka Bíl slf.3100,000,000,0000
52.allir-velkomnir-NV-Vestfirðir4200,000,000,0000
53.Atlantsflug5100,000,000,0000
54.Beiersdorf ehf5100,000,000,0000
55.Bifreiðaverkstæðið Kistufell ehf8100,000,000,0000
56.Félag eldri borgara3100,000,000,0000
57.Fjölmiðlanefnd3100,000,000,0000
58.GEORG Cluster7000,000,000,0000
59.Gott í kroppinn3100,000,000,0000
60.GÝ og ÁE3000,000,000,0000
61.Hjálpræðisherinn Islandi 3000,000,000,0000
62.Huxrad ehf8100,000,000,0000
63.Keðjuverkun3200,000,000,0000
64.Krabbameinsfélag Akureyrar og nágrennis4200,000,000,0000
65.Landsbankinn7000,000,000,0000
66.Loki 101 gistiheimili 3000,000,000,0000
67.Mandala snyrtistofa3100,000,000,0000
68.Mountaineers of Iceland 8100,000,000,0000
69.Prófíll tannrétting slf8100,000,000,0000
70.Qlik5000,000,000,0000
71.Rafland4000,000,000,0000
72.Trévirki ehf5000,000,000,0000
73.Veitingahúsið HRAUN7100,000,000,0000
74.Zymetech8100,000,000,0000
75.Þekkingarsetur Vestmannaeyja8100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum