3-9 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Efnalaug Suðurlands5565290,0058,0013,0000
2.Brekkugerði333962,4020,8013,0000
3.Djúpalón ehf. 55641.099,59219,9212,8000
4.Novo Food4451897,88224,4712,7500
5.Bæjarskrifstofur Bolungarvíkur99105179,2019,9111,6667
6.Hringborð Norðurslóða - Arctic Circle4441297,3574,3410,2500
7.Maul Reykjavík5549340,5068,109,8000
8.Arev3329342,00114,009,6667
9.Sveitafélagið Vogar Bæjarskrifstofa7761267,2638,188,7143
10.Náttúrufræðistofa Kópavogs5439421,2084,247,8000
11.indó7645411,4058,776,4286
12.Conservation of Arctic Flora and Fauna (CAFF)5331133,0026,606,2000
13.Sólvangur Hafnarfirði4524247,3161,836,0000
14.Orkufjarskipti hf.9753338,3237,595,8889
15.Prófíll tannrétting slf6331315,4052,575,1667
16.Hefring ehf.7434719,73102,824,8571
17.Staðlaráð Íslands7432346,4849,504,5714
18.Iðnmennt6327400,4866,754,5000
19.ÍslandsApótek3213210,6270,214,3333
20.Áhaldahús Djúpavogs311378,0026,004,3333
21.Grensáskirkja6326138,2023,034,3333
22.ÖRUGG verkfræðistofa7430255,2036,464,2857
23.Samtök sunnlenskra sveitarfélaga7330132,0018,864,2857
24.Gastec7529510,9172,994,1429
25.Atmonia7428391,5055,934,0000
26.GoNorth7426241,8034,543,7143
27.Bókhaldsstofan Millibil3311154,1051,373,6667
28.Genki Instruments9433234,0026,003,6667
29.Sjávarborg veitingarstaður953379,508,833,6667
30.Jafnréttisstofa8529231,8328,983,6250
31.Florealis6320359,5359,923,3333
32.ALARK541682,4016,483,2000
33.Leigufélagið Bríet6318182,2130,373,0000
34.Íþróttamiðstöð Húnaþing Vestra872374,709,342,8750
35.Lyfjalausnir9425281,7031,302,7778
36.Ungmennafélag Selfoss31819,176,392,6667
37.Sýslumaðurinn í Vestmannaeyjum922339,004,332,5556
38.Sýndarveruleiki ehf.421042,0010,502,5000
39.Skrifstofa Mýrdalshrrepps561238,807,762,4000
40.Tölvun ehf511235,007,002,4000
41.Satúrnus ehf.8418192,3224,042,2500
42.Skógræktarfélag Íslands8418141,9217,742,2500
43.Ólafshús511029,505,902,0000
44.BH42768,3317,081,7500
45.Svarmi ehf7612248,7435,531,7143
46.Íslenskar fornleifarannsóknir ehf31545,9515,321,6667
47.Bókvís31536,0012,001,6667
48.Umboðsmaður barna51845,009,001,6000
49.Alþjóðlega Ráðningarþjónustan 32329,009,671,0000
50.Félag íslenskra bifreiðaeigenda66638,016,341,0000
51.Íslandsdeild Amnesty International83695,2011,900,7500
52.Tvíhorf664107,9517,990,6667
53.Víkurvagnar61493,0015,500,6667
54.Bessastaðir3322,400,800,6667
55.Einidalur51327,005,400,6000
56.Syrusson Hönnunarhús61376,0712,680,5000
57.Ekill Ökuskóli41211,402,850,5000
58.Hirzlan ehf91369,007,670,3333
59.Ferðafélag Akureyrar3112,160,720,3333
60.Lauf Cycling76254,577,800,2857
61.Barbarinn51118,003,600,2000
62.GEORG CLUSTER6216,001,000,1667
63.Alparnir4000,000,000,0000
64.Breska Sendiráðið9000,000,000,0000
65.Driftwood ehf3100,000,000,0000
66.Garðplöntusalan Borg5100,000,000,0000
67.Hlíðaskóli 3000,000,000,0000
68.Hlynur Kokkur ehf3000,000,000,0000
69.Íþróttamiðstöðin Dalvík6100,000,000,0000
70.Kaktus8100,000,000,0000
71.Lágafellskirkja7100,000,000,0000
72.Múlaþing - íþrótta- og æskulýðssvið9000,000,000,0000
73.Rarik8000,000,000,0000
74.saett&salt3000,000,000,0000
75.Sensabikes.is 3300,000,000,0000
76.Skrifstofa Vopnafjarðarhrepps5700,000,000,0000
77.Smurstöðin Garðabæ7000,000,000,0000
78.Utanríkisráðuneytið8000,000,000,0000
79.Vestur restaurant ehf8100,000,000,0000
80.xxx3000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum