3-9 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Vefjarannsóknarstofan66902.028,00338,0015,0000
2.Þroskaþjálfafélag Íslands3345896,34298,7815,0000
3.Arev verðbréfafyrirtæki3345518,00172,6715,0000
4.Avo4460297,4774,3715,0000
5.Efnalaug Suðurlands5572376,5075,3014,4000
6.Blikar ehf5564223,2044,6412,8000
7.J.M.J / Joe´s4345248,1662,0411,2500
8.Tannlæknastofa Jóns Ólafs55561.144,56228,9111,2000
9.Umf. Selfoss4339200,0050,009,7500
10.Íþróttamiðstöðin í Reykholti4337148,1037,029,2500
11.Jafnréttisstofa9883767,9485,339,2222
12.Storytel6654779,91129,989,0000
13.Vinnumálastofnun Vesturlandi3526931,43310,488,6667
14.ÍslandsApótek3326585,60195,208,6667
15.Grensáskirkja4333252,0063,008,2500
16.Náttúrufræðistofa Kópavogs5439555,48111,107,8000
17.Dagdvöl Aldraðra 7550102,6014,667,1429
18.Íslandsdeild Amnesty International6635173,2028,875,8333
19.Lauf65311.089,29181,555,1667
20.LÍFSVERK lífeyrissjóður8641682,4785,315,1250
21.Overcast Software9544236,3326,264,8889
22.Svarmi ehf5523290,7958,164,6000
23.TIS ehf3113267,1089,034,3333
24.Tannlæknastofan Háteigsvegi3313181,6060,534,3333
25.Auðna Tæknitorg3213105,9035,304,3333
26.Jónsver ses421526,006,503,7500
27.Hjálparstarf kirkjunnar7426116,7216,673,7143
28.Rannsóknarmiðstöð ferðamála8626171,7121,463,2500
29.Gasfélagið ehf.5216302,8760,573,2000
30.Lillagó sf31978,0226,013,0000
31.Liska7719183,5026,212,7143
32.Kvasir lögmenn842185,0010,632,6250
33.Aranja6314167,5727,932,3333
34.Tæknivit8217384,0048,002,1250
35.Efnagreining ehf31661,0020,332,0000
36.Ungmennafélagið Fjölnir8516150,0018,752,0000
37.Stokkur Software ehf.7213279,9840,001,8571
38.Pup Cove ehf.7313259,1237,021,8571
39.Ferðaskrifstofa Harðar Erlingssonar ehf721086,9512,421,4286
40.Markaðsstofa Norðurlands647220,0036,671,1667
41.Thor Ice Chilling Solution718275,3539,341,1429
42.Salurinn63674,8212,471,0000
43.Orkufjarskipti92822,602,510,8889
44.Paulo312140,3846,790,6667
45.Kontórinn33289,4029,800,6667
46.Ég er ferðir31225,108,370,6667
47.Hagbók ehf.31112,004,000,3333
48.**SUZUKI UMBOÐIÐ EHF**31110,253,420,3333
49.Gallerý Fiskur4118,002,000,2500
50.13000,000,000,0000
51.Aka Bíl slf.3100,000,000,0000
52.allir-velkomnir-NV-Vestfirðir4200,000,000,0000
53.Atlantsflug5100,000,000,0000
54.Beiersdorf ehf5100,000,000,0000
55.Bifreiðaverkstæðið Kistufell ehf8100,000,000,0000
56.Félag eldri borgara3100,000,000,0000
57.Fjölmiðlanefnd3100,000,000,0000
58.GEORG Cluster7000,000,000,0000
59.Gott í kroppinn3100,000,000,0000
60.GÝ og ÁE3000,000,000,0000
61.Hjálpræðisherinn Islandi 3000,000,000,0000
62.Huxrad ehf8100,000,000,0000
63.Keðjuverkun3200,000,000,0000
64.Krabbameinsfélag Akureyrar og nágrennis4200,000,000,0000
65.Landsbankinn7000,000,000,0000
66.Loki 101 gistiheimili 3000,000,000,0000
67.Mandala snyrtistofa3100,000,000,0000
68.Mountaineers of Iceland 8100,000,000,0000
69.Prófíll tannrétting slf8100,000,000,0000
70.Qlik5000,000,000,0000
71.Rafland4000,000,000,0000
72.Trévirki ehf5000,000,000,0000
73.Veitingahúsið HRAUN7100,000,000,0000
74.Zymetech8100,000,000,0000
75.Þekkingarsetur Vestmannaeyja8100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum