40-69 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Sabre Iceland ehf.42382163.429,6781,665,1429
2.Tern Systems50382002.291,0545,824,0000
3.Árnastofnun4022140949,3123,733,5000
4.Norðurorka hf6737208810,3412,093,1045
5.Wuxi NextCode43181131.361,1231,652,6279
6.Embætti Landlæknis66291381.310,6419,862,0909
7.Tempo57211151.255,4222,022,0175
8.Aspar-og Beykihlíð401470399,209,981,7500
9.Controlant511573684,3613,421,4314
10.Krabbameinsfélag íslands472167479,7610,211,4255
11.VR621584896,9014,471,3548
12.Smith & Norland hf45853849,1118,871,1778
13.Menntaskólinn á Egilsstöðum454553196,704,371,1778
14.Forlagið431150283,906,601,1628
15.Atvinnuvega- og nýsköpunarráðuneytið601263844,7914,081,0500
16.Travelco Nordic501450542,9410,861,0000
17.Nox Medical 501350526,6010,531,0000
18.Kvennaskólinn í Reykjavík601360595,329,921,0000
19.Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra471447283,206,031,0000
20.Menntaskólinn við Sund661564616,779,350,9697
21.Forsætisráðuneytið521150617,1011,870,9615
22.Umhverfis- og auðlindaráðuneyti40738513,2212,830,9500
23.LbhÍ-Land5016471.091,2321,820,9400
24.NetApp Iceland401137301,617,540,9250
25.Samgöngu- og sveitarstjórnarráðuneytið421136392,659,350,8571
26.Dómsmálaráðuneytið45835293,906,530,7778
27.HSN-Blönduósi50113867,651,350,7600
28.Héraðsdómur Reykjavíkur50935176,233,520,7000
29.Virk starfendurhæfingarsjóður601741421,367,020,6833
30.Leikskólinn Jötunheimar42628112,002,670,6667
31.Gangverk60836144,762,410,6000
32.Greiningar- og ráðgjafarstöð ríkisins53729187,903,550,5472
33.Skjólgarður50112759,301,190,5400
34.Premis50826156,873,140,5200
35.Harpa tónlistar- og ráðstefnuhús451423372,908,290,5111
36.Fiskistofa651133234,033,600,5077
37.Atlantik4082084,892,120,5000
38.Tilraunastöðin að Keldum44420277,866,310,4545
39.Gagnaveita Reykjavíkur63425328,635,220,3968
40.Oddeyrarskóli4661866,401,440,3913
41.Nesskóli4551549,001,090,3333
42.Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins491216175,303,580,3265
43.Cintamani ehf40511198,474,960,2750
44.Farfuglar / Hostelling International60815147,802,460,2500
45.Víði- og Furuhlíð425856,611,350,1905
46.Efling stéttarfélag493963,671,300,1837
47.Orkustofnun403721,000,530,1750
48.Leikskólinn Tjarnarskógur6541133,800,520,1692
49.Fellaskóli65310101,001,550,1538
50.Tengill ehf661938,300,580,1364
51.Lyfjastofnun6338104,501,660,1270
52.Reginn hf. 459579,501,770,1111
53.GJ Travel - Guðmundur Jónasson ehf552573,341,330,0909
54.Þekking622449,000,790,0645
55.Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra60335,000,080,0500
56.Fóðurblandan401130,000,750,0250
57.Blikksmiðjan Borg50000,000,000,0000
58.Fjölbrautaskóli Vesturlands66200,000,000,0000
59.Fosshótel Barón50000,000,000,0000
60.Kirkjuhvoll45200,000,000,0000
61.Lyfjadeild SAk50000,000,000,0000
62.Nesskóli45000,000,000,0000
63.Ráðhús Árborgar40100,000,000,0000
64.Ríkisendurskoðun54200,000,000,0000
65.Sorphirða54200,000,000,0000
66.Special tours40100,000,000,0000
67.Þjóðminjasafn Íslands69000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum