800 ofl. starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Landsbankinn947274141111.276,6011,911,4900
2.Arion banki hf. 841258110911.762,8613,991,3187
3.Íslandsbanki8501545294.967,135,840,6224
4.Háskóli Íslands15991094985.318,093,330,3114
5.ISAVIA1400582223.107,602,220,1586
6.Landspítali54812078679.416,881,720,1582
7.Hrafnistuheimilin13503684701,360,520,0622
8.Eimskip10001246766,170,770,0460
9.Icelandair200019791.069,170,530,0395
10.Landspítali2000938339,750,170,0190
11.Garðabær1244614176,900,140,0113
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum