800 ofl. starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Landsbankinn8411178067.313,328,700,9584
2.Mosfellsbær874504272.163,452,480,4886
3.Marel800523304.558,345,700,4125
4.Háskóli Íslands1797936506.747,563,750,3617
5.Landspítali60001418209.052,681,510,1367
6.Icelandair3200504134.623,951,440,1291
7.Hrafnista1600322021.554,570,970,1263
8.Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins10001793828,860,830,0930
9.Reykjavíkurborg110001138086.760,950,610,0735
10.Heilbrigðisstofnun Suðurlands85092136,500,040,0247
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum