70-129 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Grundaskóli94758061.400,2014,908,5745
2.Umhverfisstofnun84635602.733,8832,556,6667
3.Matís 110667305.917,6453,806,6364
4.Síðuskóli80454571.935,5024,195,7125
5.ÍSOR75393912.680,4335,745,2133
6.VSÓ Ráðgjöf86724434.544,1052,845,1512
7.Lundarskóli80413651.006,9012,594,5625
8.Borgarbókasafn Reykjavíkur80323622.499,5631,244,5250
9.Orka náttúrunnar90251952.580,3528,672,1667
10.Five Degrees70161471.527,9321,832,1000
11.Þjóðskrá Íslands120222281.502,3312,521,9000
12.Víðistaðaskóli11019198927,008,431,8000
13.Verkmenntaskólinn á Akureyri12025210913,307,611,7500
14.Mennta- og menningarmálaráðuneyti77131291.223,2115,891,6753
15.Coripharma ehf91171411.378,3215,151,5495
16.PwC110251611.386,5612,611,4636
17.Fjársýsla ríkisins82161201.010,6912,331,4634
18.*Akureyri Ráðhús*8013116873,3810,921,4500
19.Fjármálaeftirlitið118171682.914,3724,701,4237
20.Sinfóníuhljómsveit Íslands80181091.136,9714,211,3625
21.Rafeyri ehf751199603,808,051,3200
22.Wise Lausnir7517941.102,1014,691,2533
23.Valka92201141.684,2018,311,2391
24.Menntaskólinn á Akureyri811398239,002,951,2099
25.Íbúðalánasjóður831597961,2611,581,1687
26.Tryggingastofnun 100161161.286,7812,871,1600
27.VMST711680764,1610,761,1268
28.Lífland70978612,408,751,1143
29.Þjónustumiðstöð Rannsóknarverkefna701178433,336,191,1143
30.Lýsi100111111.503,6115,041,1100
31.Skógræktin701073444,486,351,0429
32.Landsbókasafn Íslands - Háskólabókasafn7910811.230,2615,571,0253
33.Fjölbrautaskólinn í Breiðholti12012120504,554,201,0000
34.Límtré Vírnet120111141.771,8514,770,9500
35.Vallaskóli12210105255,502,090,8607
36.Brekkuskóli801267400,005,000,8375
37.Sjúkratryggingar Íslands1101692715,466,500,8364
38.Nýsköpunarmiðstöð Íslands801066846,9010,590,8250
39.Sensa ehf12014951.858,1815,480,7917
40.Menntaskólinn við Hamrahlíð1201089965,308,040,7417
41.Fjármála- og efnahagsráðuneytið951370605,956,380,7368
42.Öldutúnsskóli1031673435,804,230,7087
43.Rauði krossinn1001467448,264,480,6700
44.Borgarleikhúsið1001164412,884,130,6400
45.Hagstofa Íslands122978641,725,260,6393
46.Þjóðleikhúsið12912821.696,2913,150,6357
47.Fjölbrautaskólinn við Ármúla1001661737,447,370,6100
48.Bæjarskrifstofur Kópavogsbæjar100857441,124,410,5700
49.Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu106858244,922,310,5472
50.Landsnet hf125967906,257,250,5360
51.Meniga811438522,576,450,4691
52.HSN Akureyri 90640221,302,460,4444
53.Útlendingastofnun86738454,405,280,4419
54.Lota77430486,246,310,3896
55.Fréttablaðið 90634314,003,490,3778
56.Árbæjarskóli89832227,502,560,3596
57.SÁÁ90630557,286,190,3333
58.Hólabrekkuskóli79425258,233,270,3165
59.Flensborgarskólinn í Hafnarfirði78524401,505,150,3077
60.Flugfélagið Atlanta ehf.115727166,921,450,2348
61.Eskja hf.100422393,303,930,2200
62.Radisson Blu 191970115143,002,040,2143
63.Breiðholtsskóli7231146,590,650,1528
64.Elding 100215106,921,070,1500
65.Heilsuborg90613145,481,620,1444
66.Fjárvakur9011338,000,420,1444
67.TDK Foil Iceland ehf9811460,400,620,1429
68.Grunnskóli Grindavíkur 856711,100,130,0824
69.Fjarðarkaup1104839,210,360,0727
70.Sunnulækjarskóli120168,800,070,0500
71.Brákarhlíð754311,160,150,0400
72.Þingvangur 802340,000,500,0375
73.Kársnesskóli1001222,000,220,0200
74.Matvælastofnun99112,100,020,0101
75.Ferðaskrifstofa Kynnisferða ehf.106316,200,060,0094
76.Vigdísarholt120313,700,030,0083
77.Frumherji HF100100,000,000,0000
78.Hafrannsóknastofnun100000,000,000,0000
79.Hertz 120100,000,000,0000
80.Hofsstaðaskóli901900,000,000,0000
81.Langholtsskóli90000,000,000,0000
82.LOGOS70700,000,000,0000
83.Lyfjaver75100,000,000,0000
84.Matís110000,000,000,0000
85.Setbergsskóli100200,000,000,0000
86.Vinnueftirlit ríkisins77200,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum