70-129 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Matís 110583533.913,7435,583,2091
2.Síðuskóli8056217918,8011,492,7125
3.Lundarskóli8039209583,207,292,6125
4.Grundaskóli9446200357,903,812,1277
5.ÍSOR75321591.549,6720,662,1200
6.VSÓ Ráðgjöf86651691.343,1015,621,9651
7.Umhverfisstofnun10254190876,308,591,8627
8.Borgarbókasafn Reykjavíkur8031120963,0112,041,5000
9.Verkmenntaskólinn á Akureyri12024151595,304,961,2583
10.Orka náttúrunnar90251051.409,2915,661,1667
11.Five Degrees701580875,3412,501,1429
12.Víðistaðaskóli11022111483,004,391,0091
13.Coripharma ehf911889844,979,290,9780
14.PwC11025100687,456,250,9091
15.Sinfóníuhljómsveit Íslands801872689,878,620,9000
16.Þjóðskrá Íslands12021106663,845,530,8833
17.Wise Lausnir751863676,659,020,8400
18.VMST711558541,787,630,8169
19.Fjármálaeftirlitið11817951.599,4213,550,8051
20.Fjársýsla ríkisins821664585,177,140,7805
21.Lífland70948365,705,220,6857
22.Þjónustumiðstöð Rannsóknarverkefna701146265,373,790,6571
23.Rafeyri ehf751149320,804,280,6533
24.Lýsi1001062769,067,690,6200
25.FB1201274316,982,640,6167
26.Íbúðalánasjóður831448401,184,830,5783
27.Brekkuskóli801245245,503,070,5625
28.Skógræktin70839279,413,990,5571
29.Límtré Vírnet1201165856,037,130,5417
30.Tryggingastofnun 1001154533,605,340,5400
31.Valka922046618,176,720,5000
32.Landsbókasafn Íslands - Háskólabókasafn791039613,477,770,4937
33.Sensa ehf12015581.032,138,600,4833
34.Vallaskóli1221058138,101,130,4754
35.Fjölbrautaskólinn við Ármúla1001647649,046,490,4700
36.Menntaskólinn við Hamrahlíð1201056586,624,890,4667
37.Rauði krossinn1001446330,093,300,4600
38.Mennta- og menningarmálaráðuneyti77835316,444,110,4545
39.Sjúkratryggingar Íslands1101550368,183,350,4545
40.*Akureyri Ráðhús*801333247,873,100,4125
41.Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu106843198,521,870,4057
42.Fjármála- og efnahagsráðuneytið951338206,452,170,4000
43.Öldutúnsskóli1031439259,502,520,3786
44.Hagstofa Íslands122943388,263,180,3525
45.Nýsköpunarmiðstöð Íslands80828349,104,360,3500
46.Útlendingastofnun86730333,003,870,3488
47.Menntaskólinn á Akureyri81132877,500,960,3457
48.Fréttablaðið 90629278,003,090,3222
49.Borgarleikhúsið100932208,882,090,3200
50.Þjóðleikhúsið1291241887,796,880,3178
51.Bæjarskrifstofur Kópavogsbæjar100929232,382,320,2900
52.HSN Akureyri 90726156,001,730,2889
53.Meniga811423351,774,340,2840
54.Landsnet hf125933474,243,790,2640
55.Árbæjarskóli89823212,202,380,2584
56.SÁÁ90621330,513,670,2333
57.Hólabrekkuskóli79416170,602,160,2025
58.Flensborgarskólinn í Hafnarfirði78415141,501,810,1923
59.Heilsuborg90613145,481,620,1444
60.Lota77311173,532,250,1429
61.Flugfélagið Atlanta ehf.115714118,631,030,1217
62.Eskja hf.100412178,991,790,1200
63.Elding 10021285,520,860,1200
64.Radisson Blu 1919701671,001,010,0857
65.Breiðholtsskóli723625,590,360,0833
66.Grunnskóli Grindavíkur 856711,100,130,0824
67.Fjárvakur902720,890,230,0778
68.Fjarðarkaup1104839,210,360,0727
69.Sunnulækjarskóli120168,800,070,0500
70.TDK Foil Iceland ehf981416,000,160,0408
71.Brákarhlíð754311,160,150,0400
72.Þingvangur 802340,000,500,0375
73.Kársnesskóli1001222,000,220,0200
74.Matvælastofnun99112,100,020,0101
75.Ferðaskrifstofa Kynnisferða ehf.106316,200,060,0094
76.Vigdísarholt120313,700,030,0083
77.Frumherji HF100100,000,000,0000
78.Hertz 120100,000,000,0000
79.Hofsstaðaskóli901900,000,000,0000
80.Langholtsskóli90000,000,000,0000
81.LOGOS70700,000,000,0000
82.Lyfjaver75100,000,000,0000
83.Setbergsskóli100200,000,000,0000
84.Vinnueftirlit ríkisins77200,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum