70-129 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Síðuskóli82523891.136,8013,864,7439
2.Grundaskóli11065407650,105,913,7000
3.Umhverfisstofnun120724151.963,5416,363,4583
4.VSÓ RÁÐGJÖF80352262.695,3333,692,8250
5.Brekkuskóli72241811.580,4921,952,5139
6.Tern Systems76261732.468,1732,482,2763
7.Embætti landlæknis77301581.757,6022,832,0519
8.Norðurorka hf79231601.348,5817,072,0253
9.VIRK starfsendurhæfingarsjóður96271311.088,8911,341,3646
10.Festi751487827,5211,031,1600
11.Klettaskóli125221311.128,319,031,0480
12.Framkvæmdasýslan - Ríkiseignir711068727,5810,250,9577
13.Grunnskólinn á Ísafirði811166364,654,500,8148
14.Hagstofa Íslands12014961.027,798,560,8000
15.Brekkubæjarskóli1031476165,861,610,7379
16.Matvælastofnun1101577442,404,020,7000
17.Teva/Medis862059301,243,500,6860
18.Faxaflóahafnir sf.80854569,297,120,6750
19.Víðistaðaskóli1001259194,401,940,5900
20.Arnarskóli701040458,586,550,5714
21.Lögreglan Suðurlandi901350298,503,320,5556
22.RANNÍS - Rannsóknamiðstöð Íslands701138322,314,600,5429
23.Gangverk1201564486,914,060,5333
24.Hagaskóli711337218,063,070,5211
25.Landhelgisgæsla Íslands1231061727,405,910,4959
26.Menntaskólinn við Hamrahlíð117958703,816,020,4957
27.Flataskóli 70633255,683,650,4714
28.Mennta- og barnamálaráðuneyti72831250,703,480,4306
29.Suðurmiðstöð70630407,825,830,4286
30.Orka náttúrunnar1101446763,126,940,4182
31.Menntaskólinn á Akureyri 70928134,401,920,4000
32.S4S ehf85432710,158,350,3765
33.SÁÁ1001037444,234,440,3700
34.Sinfóníuhljómsveit Íslands961034435,994,540,3542
35.Naustaskóli 75526116,001,550,3467
36.Sensa by Crayon1291343819,796,350,3333
37.Landsbókasafn Íslands - Háskólabókasafn75423280,883,750,3067
38.Fjársýsla Ríkisins82625280,423,420,3049
39.TDK Foil Iceland ehf84523157,641,880,2738
40.PwC120832270,272,250,2667
41.Fjölbrautaskólinn í Garðabæ80319190,202,380,2375
42.Flensborgarskólinn7051677,101,100,2286
43.Fellaskóli85418224,002,640,2118
44.Brákarhlíð 8561541,750,490,1765
45.Air Atlanta12022087,000,730,1667
46.Tryggingastofnun105915217,102,070,1429
47.Borgarbókasafnið852958,000,680,1059
48.Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu1005632,740,330,0600
49.Sæmundarskóli721329,500,410,0417
50.Landbúnaðarháskóli Íslands95131,800,020,0316
51.DHL Express Ísland1244371,410,580,0242
52.Motus86326,000,070,0233
53.Heilbrigðisstofnun Norðurlands100123,200,030,0200
54.Handknattleiksfélag Kópavogs1001122,210,220,0100
55.Bananar110100,000,000,0000
56.Grunnskóli Grindavíkur94200,000,000,0000
57.Heilsuvernd Vífilsstaðir91100,000,000,0000
58.Hofsstaðaskóli100700,000,000,0000
59.Hvaleyrarskóli90300,000,000,0000
60.Kirkjuhvoll73100,000,000,0000
61.Matís99000,000,000,0000
62.NetApp90100,000,000,0000
63.Rimaskóli75000,000,000,0000
64.Sveitafélagið Árborg75100,000,000,0000
65.Versló90000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum