70-129 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
VSÓ Ráðgjöf893532356,304,000,3596
2.Umhverfisstofnun1104732179,291,630,2909
3.Wise lausnir902425166,321,850,2778
4.Norðurorka hf70161978,701,120,2714
5.Embætti landlæknis742318149,562,020,2432
6.Verkmenntaskólinn á Akureyri1202627150,981,260,2250
7.Ráðhús Akureyrarbæjar75161449,400,660,1867
8.Grunnskólinn á Ísafirði7591330,800,410,1733
9.Mennta- og menningarmálaráðuneytið762013162,172,130,1711
10.Kvennaskólinn í Reykjavík761613109,721,440,1711
11.Sinfóníuhljómsveit Íslands1002017158,091,580,1700
12.Þjóðskrá1051517123,531,180,1619
13.Rimaskóli75151164,870,860,1467
14.Orka náttúrunnar901212213,882,380,1333
15.Héðinn hf991513184,381,860,1313
16.Center Hotels841011198,512,360,1310
17.Garðaskóli7510949,890,670,1200
18.Teva1142213176,411,550,1140
19.Bananar Ehf8099124,091,550,1125
20.Fjölbrautaskóli Suðurnesja91111040,100,440,1099
21.Menntaskólinn á Akureyri7430860,400,820,1081
22.Nox Medical 7512770,860,940,0933
23.Landsbókasafn Íslands - Háskólabókasafn757737,700,500,0933
24.Fjölbrautaskólinn Ármúla10018973,400,730,0900
25.Borgarbókasafn Reykjavíkur10017965,440,650,0900
26.Menntaskólinn við Hamrahlíð125911142,221,140,0880
27.Samherji Ísland ehf12581122,660,180,0880
28.Sensa Ehf1201010193,191,610,0833
29.Flensborg787643,750,560,0769
30.Naustaskóli8011631,400,390,0750
31.Fjölbrautaskólinn í Garðabæ758587,501,170,0667
32.Distica906643,550,480,0667
33.Húsnæðis- og mannvirkjastofnun 10715780,250,750,0654
34.Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu1149739,990,350,0614
35.Tryggingastofnun996651,080,520,0606
36.Menntaskólinn við Sund716414,320,200,0563
37.Landbúnaðarháskóli Íslands9565102,211,080,0526
38.Torg1004533,300,330,0500
39.Seljaskóli1017530,000,300,0495
40.Grindavíkurbær120858,820,070,0417
41.Motus ehf1224562,320,510,0410
42.Fjársýsla ríkisins847326,200,310,0357
43.Matvælastofnun923335,870,390,0326
44.Sjálfsbjargarheimilið704235,100,500,0286
45.Háaleitisskóli723220,000,280,0278
46.PwC1106332,400,290,0273
47.Lyfjastofnun777214,300,190,0260
48.Hagstofa Íslands1208355,130,460,0250
49.Setbergsskóli809217,000,210,0250
50.Gæðabakstur1255338,480,310,0240
51.Öldutúnsskóli903214,000,160,0222
52.TDK Foil Iceland ehf90528,600,100,0222
53.Álfabakki 10705112,000,170,0143
54.Opin Kerfi70215,000,070,0143
55.Faxaflóahafnir sf.72119,830,140,0139
56.Menntaskólinn í Reykjavík80616,000,080,0125
57.Brekkubæjarskóli901011,200,010,0111
58.Bakkinn vöruhótel87000,000,000,0000
59.Félagsmálaráðuneytið72000,000,000,0000
60.Giljaskóli84100,000,000,0000
61.Grundaskóli96100,000,000,0000
62.Myllubakkaskóli782500,000,000,0000
63.Rafmiðlun hf128100,000,000,0000
64.Selhella70100,000,000,0000
65.Síðuskóli83300,000,000,0000
66.Víðistaðaskóli1051300,000,000,0000
67.Ölduselsskóli70100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum