Öll lið í kílómetrakeppninni
Nafn liðsVinnustaðurFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall dagaHlutfall km
1.GarparBrekkuskóli557587,6511,4000117,53
2.Austurstræti Vínbúðin - ÁTVR33382,7011,000027,57
3.MeridaS4S ehf332710,1510,6667236,72
4.SpretturHúsasmiðjan440730,4410,0000182,61
5.NordVulk - far and frequentHáskóli Íslands7701.779,0010,0000254,14
6.Team CollabKaupfélag Skagfirðinga32951,629,666717,21
7.Leikskólinn Lundarsel-PálmholtAkureyrarbær329107,409,666735,80
8.RadíókerfiSýn328210,419,333370,14
9.HjólhestarLandsbankinn437344,759,250086,19
10.HraunararLitla-Hraun874808,009,2500101,00
11.ÍslandsApótekÍslandsApótek327266,509,000088,83
12.Safety and ComplianceIcelandair544854,398,8000170,88
13.Team KaffiKaupfélag Skagfirðinga32658,098,666719,36
14.Lyfja GarðatorgiLyfja326219,008,666773,00
15.RisaeðlurnarBrekkuskóli652576,598,666796,10
16.Golli FeitiÍslensk erfðagreining326883,948,6667294,65
17.PigletsNewrest543682,458,6000136,49
18.Kílómetra KempurnarICELANDIA 543788,728,6000157,74
19.QCAlvotech10851.066,708,5000106,67
20.SeltjörnVigdísarholt325107,188,333335,73
Sjá fleiri liðSjá öll lið
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu