Öll lið í kílómetrakeppninni
Nafn liðsVinnustaðurFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall dagaHlutfall km
1.SvörtuloftAdvania856570,887,000071,36
2.Team AeroAdvania3453.083,3515,00001.027,78
3.Rapp, skólarappAdvania335528,0011,6667176,00
4.HjólandiAdvania9921.356,2110,2222150,69
5.AGR DynamicsAGR Dynamics1044473,154,400047,32
6.4 - EASTAir Atlanta Icelandic521272,894,200054,58
7.Flight OpsAir Atlanta Icelandic101172.109,2411,7000210,92
8.CHOsen onesAlvotech549314,109,800062,82
9.EngineeringAlvotech331249,1410,333383,05
10.ARD BioassayAlvotech989950,589,8889105,62
11.QC Alvotech101161.016,7211,6000101,67
12.QA- AlvotechAlvotech10145753,6014,500075,36
13.the Great Ride Alongs (GRA)Alvotech572844,0414,4000168,81
14.Amnesty InternationalAmnesty International743360,676,142951,52
15.Apótekarinn SkipholtiApótekarinn Hrísalundi318149,246,000049,75
16.Project ExistenceArctic Theory916316,001,777835,11
17.VörðurArion banki hf.780959,4211,4286137,06
18.The CannibalsArion banki hf.4603.406,1915,0000851,55
19.Dream team Arion banki hf.7671.521,479,5714217,35
20.The AmmoniaksAtmonia ehf.10118616,3311,800061,63
Sjá fleiri liðSjá öll lið
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu