Öll lið í kílómetrakeppninni
Nafn liðsVinnustaðurFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall dagaHlutfall km
1.Rapp, SkólarappAdvania Ísland ehf421304,315,250076,08
2.í mótvindiAdvania Ísland ehf445478,5611,2500119,64
3.Í skýjunumAdvania Ísland ehf972801,488,000089,05
4.ALARKALARK41682,404,000020,60
5.AutomationAlvotech519222,783,800044,56
6.DSP DEVAlvotech31552,705,000017,57
7.DP Djöflar Alvotech656305,209,333350,87
8.AranjaAranja864484,268,000060,53
9.UT Svið - AIDIW Arion banki hf.739580,705,571482,96
10.NesiðArion banki hf.3391.772,0913,0000590,70
11.SmáraútibúArion banki hf.3884,502,666728,17
12.A67Árborg31036,903,333312,30
13.BlaðamennÁrvakur313151,274,333350,42
14.DoleBananar Ehf10801.500,808,0000150,08
15.BjarkarásgengiðBjarkarás516125,573,200025,11
16.Maintenance og MoneyBluebird Nordic314145,174,666748,39
17.Gerðuberg- græna liðiðBorgarbókasafn Reykjavíkur321144,407,000048,13
18.BorgargilBorgargil31649,015,333316,34
19.PappakassarnirBókhaldsstofan Millibil311154,103,666751,37
20.Skrifstofa suðurBrim hf427675,466,7500168,87
Sjá fleiri liðSjá öll lið
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu