400-799 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Guðrúnartún 10597998219.036,1918,071,6420
2.Alvotech450564913.514,037,811,0911
3.Reykjavík1600502863.231,836,460,5720
4.Miðbær Rvík900443083.734,016,220,5133
5.Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins700452471.901,992,720,3529
6.Borgartún 19701211212.986,075,210,2112
7.Össur ehf.4501583948,152,110,1844
8.Suðurlandsbraut 84671365905,991,940,1392
9.B3750012561.241,752,760,1244
10.Skrifstofan530732416,460,790,0604
11.Reykjavík580427675,461,320,0529
12.Póstmiðstöð860000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum