3-9 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Akureyrarútibú59545866,85123,846,4286
2.Conservation of Arctic Flora and Fauna (CAFF)5331133,0026,606,2000
3.Norðurland110444159,0319,885,5000
4.Akureyri Þjónustuver860526147,6929,545,2000
5.Team Akureyri55338124,7013,864,2222
6.Jafnréttisstofa8529231,8328,983,6250
7.Gamla-Gróðrarstöðin Akureyri6559134,8926,981,8000
8.Bókvís31536,0012,001,6667
9.Norðurland1301735,005,831,1667
10.Ekill Ökuskóli41211,402,850,5000
11.Ferðafélag Akureyrar3112,160,720,3333
12.Akureyri30000,000,000,0000
13.Innnes Akureyri190000,000,000,0000
14.Johan rönning - Akureyri180000,000,000,0000
15.Landslag AK19000,000,000,0000
16.Landslag Akureyri19000,000,000,0000
17.Norðurland200000,000,000,0000
18.Sérsveit Akureyri160000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum