Landsbankinn lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
248207519.620,948,366979,12
Hjolhestar456132,8014,000033,20
2.Held ég gangi heim456232,2014,000058,05
3.Davíð og gagnamagnið5701.080,7014,0000216,14
4.Hvolsvöllur226132,0013,000066,00
5.UT Þjónustulund451479,7412,7500119,93
6.Sjöan223289,8011,5000144,90
7.Tour de Landsbankinn7782.248,1811,1429321,17
8.Hvissa555199,8011,000039,96
9.Norðurland vestra999499,4511,000055,49
10.Bíla- og tækja333295,2511,000098,42
11.0186 Akranes660162,8010,000027,13
12.Akureyri11108443,079,818240,28
13.Teinarnir UT - Ef ég nenni7661.079,039,4286154,15
14.Ísógengið873662,009,125082,75
15.0140436217,229,000054,31
16.Sóttverið191681.251,308,842165,86
17.01521084231,098,400023,11
18.Fyrirtækjamiðstöð1084541,788,400054,18
19.Róbert Magnússon1856,008,000056,00
20.Bítlabærinn14111763,007,928654,50
21.Lánaumsjón1289942,237,416778,52
22.Fjármál13931.350,307,1538103,87
23.Departamento web856671,277,000083,91
24.UT Parket1177892,307,000081,12
25.Markaðir749721,187,0000103,03
26.Petalarnir 01141069837,006,900083,70
27.Skammtarar320289,006,666796,33
28.Áhættustýring1385677,446,538552,11
29.0190 Snæfellsnes21351,866,500025,93
30.Borgartún útibú532399,576,400079,91
31.Regluvarsla530520,216,0000104,04
32.Grindavík530118,006,000023,60
33.Team Hamraborg525285,205,000057,04
34.VLE628388,384,666764,73
35.Högun627409,924,500068,32
36.Mannauður2769,873,500034,93
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði