Icelandair lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
744135.543,385,581174,91
HQ 2. Hæð - Suðaustur443708,0010,7500177,00
2.4 Hæð - Vestur546301,479,200060,29
3.Eldvörp8671.314,818,3750164,35
4.Áhafnir/Regional10741.229,367,4000122,94
5.Products & Loyalty1681,006,000081,00
6.People Operations634419,775,666769,96
7.Skýli528233,775,600046,75
8.HOME MARKET2962,004,500031,00
9.Flugfreyjur / Þjónar Regional2843,204,000021,60
10.Sales and support! HOME MARKET41598,003,750024,50
11.Digital & Data517216,013,400043,20
12.Customer517151,363,400030,27
13.DOS723409,333,285758,48
14.BIAR26103,503,000051,75
15.HQ 2.Hæð - S1351341,003,000041,00
16.Revenue Management617130,802,833321,80
17.Flight Ops100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði