Reykjavíkurborg lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
1538798.551,445,745155,89
Listasafn Reykjavíkur220108,3010,000054,15
2.Endurhæfing í heimahúsi - Efri byggð547688,979,4000137,79
3.Skrifstofa reksturs og umhirðu1195647,408,636458,85
4.Team SABO867905,238,3750113,15
5.Fjármála- og áhættustýringarsvið (FAS)11851.175,407,7273106,85
6.Hjólateymið III USK1076823,437,600082,34
7.Þjónustu - og nýsköpunarsvið (ÞON)362582.180,297,166760,56
8.Leikskólinn Reynisholt 428149,677,000037,42
9.VELÚR - Skrifstofa velferðarsviðs745593,996,428684,86
10.Heilbrigðiseftirlit Reykjavíkur835519,864,375064,98
11.Mannauðs- og starfsumhverfissvið (MOS)41635,904,00008,98
12.Geislabaugur - Meistarar828175,543,500021,94
13.Borgarsögusafn Reykjavíkur41497,063,500024,26
14.Byggingarfulltrúa-liðið824169,103,000021,14
15.Frístundaheimilið Halastjarnan41135,502,75008,88
16.Frístundaheimilið Undraland3723,402,33337,80
17.Barnavernd 711108,801,571415,54
18.Skrifstofa borgarstjóra og borgarritara911108,601,222212,07
19.Ævintýraborg við Nauthólsveg215,000,50002,50
20.Íbúðarkjarninn Þorláksgeisli 2-4100,000,00000,00
21.Keðjan100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði