Sjúkrahúsið á Akureyri lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
785374.114,936,884652,76
Sprauturnar10101386,2010,100038,62
2.Eldhúskappar438213,309,500053,32
3.Kristnes10941.885,879,4000188,59
4.Meindýrin765422,509,285760,36
5.Hágéeffarar648201,108,000033,52
6.Geislasverðin539253,897,800050,78
7.Slysó1061248,376,100024,84
8.Skutlurnar631172,405,166728,73
9.Gjörgæslugellurnar631175,705,166729,28
10.Svæfing2961,004,500030,50
11.BAD girls52094,604,000018,92
12.Englar alheimsins700,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði