Vegagerðin lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
302142.321,267,133377,38
Vaktstjórar 227326,9413,5000163,47
2.Vesturmör 217275,008,5000137,50
3.Vegvitar161221.352,357,625084,52
4.Framkvæmdadeild317165,005,666755,00
5.Húsið á hæðinni42197,875,250024,47
6.Team kaffi29100,604,500050,30
7.Vegagerðin Selfossi113,501,00003,50
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði