Landsbankinn lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
185137512.451,927,432467,31
Davíð og gagnamagnið677584,8012,833397,47
2.0190 Snædífur225104,0012,500052,00
3.Ghettó gæsirnar337781,3112,3333260,44
4.Eignast. og miðlun112176,2012,0000176,20
5.Hvolsvöllur22480,0012,000040,00
6.Hjolhestar448145,9012,000036,47
7.Skammtarar443871,6010,7500217,90
8.Norðurland vestra - hamstrarnir885334,2010,625041,77
9.0152-Suðurlandsundirlendið660150,1010,000025,02
10.Flotta liðið329253,959,666784,65
11.Akureyrar-deildin658192,409,666732,07
12.0172 Höfn,Djúp og Breið.32864,709,333321,57
13.Held ég hjóli heim 0175654157,509,000026,25
14.Ef ég nenni8681.104,528,5000138,07
15.Hjólbúnaðarlausnir1081601,238,100060,12
16.Fyrirtækjasvið - Hafnarstræti10791.382,867,9000138,29
17.Cinco de mayo752852,287,4286121,75
18.Kóngarnir 0192 Húsavík644109,507,333318,25
19.Sessur427245,006,750061,25
20.Lánsamir hjólarar959765,046,555685,00
21.VLE532451,006,400090,20
22.Akranes851110,806,375013,85
23.pet-alar@0114849677,046,125084,63
24.Þjónustuver954173,856,000019,32
25.Lansinn á Ísafirði739189,805,571427,11
26.Skammtar628633,184,6667105,53
27.Fyrirtækjamiðstöð523155,704,600031,14
28.Allir með1463592,854,500042,35
29.TeamHögun313192,754,333364,25
30.Borgartún - 0111521174,374,200034,87
31.Austfirðir1250,002,000050,00
32.Hamraborg61093,491,666715,58
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði