Húsasmiðjan lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
393436.021,518,7949154,40
Vestmannaeyjar 11242,0012,000042,00
2.Fagmenn101114.525,3511,1000452,53
3.Skútan333218,0011,000072,67
4.Grafarholt110135,4010,0000135,40
5.Húsó - Selfoss11102308,209,272728,02
6.Dalshraunarar543376,108,600075,22
7.Skrifstofan732416,464,571459,49
8.The Real Housewives100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði