Íslensk erfðagreining lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
564815.405,708,589396,53
Kiddi og kokkarnir4491.439,1612,2500359,79
2.Statistics202001.311,1410,000065,56
3.Gullkeðjurnar9871.144,059,6667127,12
4.Psychlists767486,119,571469,44
5.Biobabes950707,305,555678,59
6.Team ÞR316169,895,333356,63
7.Fákarnir1442,004,000042,00
8.Hjólarinn38106,052,666735,35
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði