Advania lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
9189512.624,469,8352138,73
Team Aero3453.083,3515,00001.027,78
2.Flubbernubbers230509,3715,0000254,69
3.Team Signet341914,1413,6667304,71
4.Sigurliðið113250,8913,0000250,89
5.Team Awesome564433,9512,800086,79
6.Útrásarvíkingar ehf.450354,9012,500088,72
7.Ísarinn112168,2312,0000168,23
8.Rapp, skólarapp335528,0011,6667176,00
9.T10778383,7311,142954,82
10.FC Kiddi11174,0011,000074,00
11.Krókarnir221105,0510,500052,52
12.Hjólandi9921.356,2110,2222150,69
13.Hjólakroppar440522,7110,0000130,68
14.Team Armstrong9781.064,988,6667118,33
15.OL hópurinn15120879,758,000058,65
16.Allirvelkomnir540767,578,0000153,51
17.Ító Kata863608,187,875076,02
18.Svörtuloft856570,887,000071,36
19.Donkarinn1648,576,000048,57
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði