Alvotech lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
564913.514,038,767962,75
USP dev team345186,0015,000062,00
2.Maintenance 896502,6912,000062,84
3.DP Djöflar 656305,209,333350,87
4.Quality Champions 201861.736,769,300086,84
5.Gen pop - open to all855391,506,875048,94
6.Ground Zero21330,006,500015,00
7.DSM-USP1686,406,000086,40
8.DSP DEV31552,705,000017,57
9.Automation519222,783,800044,56
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði