Pósturinn lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
856413.978,677,541246,81
Blönduós22858,0014,000029,00
2.Glaðasti pósturinn 8008109655,4613,625081,93
3.31022670,8613,000035,43
4.Lucky seven22542,8712,500021,44
5.Norðurtangi10122705,5012,200070,55
6.Errníu557436,1711,400087,23
7.Maltextrakt1389839,946,846264,61
8.PM - sólargeislarnir1060500,476,000050,05
9.Jaja Ding dong74078,675,714311,24
10.Dalvíkurgengið31618,505,33336,17
11.Ein á báti15117,525,0000117,52
12.Það Er Ekki Búið41528,853,75007,21
13.Hressandi1547419,263,133327,95
14.Þararnir tveir226,601,00003,30
15.Eyjar 2022100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði