Síminn lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
716905.735,599,718380,78
MINISALA141921.176,6813,714384,05
2.Pönnusér680546,0213,333391,00
3.Girl power 7871.039,4012,4286148,49
4.Blandað11261,2012,000061,20
5.Markaðsdeild667675,6111,1667112,60
6.Verslun AK 330234,0010,000078,00
7.Einstaklingsráðgjöf984454,619,333350,51
8.High Finance546603,609,2000120,72
9.Lausnirðir428502,037,0000125,51
10.Fyrirtækjalausnir746309,306,571444,19
11.Team data1339,023,000039,02
12.Aurapúkarnir Greiðsluþjónusta51180,322,200016,06
13.Síminn Smáralind3413,801,33334,60
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði