Háskóli Íslands lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
136103910.585,947,639777,84
NordVulk - far and frequent7922.063,5713,1429294,80
2.Alþjóðasvið338181,3012,666760,43
3.Félagsvísindastofnun444394,6811,000098,67
4.Allir velkomnir!555424,9711,000084,99
5.Göngu- og hjólreiðaklúbbur FTS547270,069,400054,01
6.Hagi - RLE8751.363,889,3750170,48
7.Vitringar1959,809,000059,80
8.Stapabúar650311,858,333351,98
9.CPHS bike gang866551,328,250068,92
10.Veröld32297,007,333332,33
11.NordVulk - stutt og stundum751282,187,285740,31
12.Verkfræði- og náttúruvísindasvið HÍ463323.190,337,217469,36
13.Team PharmaFun749205,107,000029,30
14.Gimli532372,286,400074,46
15.Aðalbygging424257,086,000064,27
16.UTS419142,444,750035,61
17.Blóðsugurnar1033410,103,300041,01
18.Oddi118,001,00008,00
19.Aude100,000,00000,00
20.Konni og félagar100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði