Háskóli Íslands lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
1317517.924,325,732860,49
Vitringar1959,809,000059,80
2.Félagsvísindastofnun435296,448,750074,11
3.Alþjóðasvið326125,408,666741,80
4.Göngu- og hjólreiðaklúbbur FTS543260,268,600052,05
5.NordVulk - far and frequent8681.535,328,5000191,91
6.Hagi - RLE8581.041,087,2500130,13
7.Allir velkomnir!535209,137,000041,83
8.Stapabúar639253,656,500042,28
9.Verkfræði- og náttúruvísindasvið HÍ422342.418,405,571457,58
10.Aðalbygging422235,785,500058,94
11.Team PharmaFun527103,805,400020,76
12.CPHS bike gang842375,865,250046,98
13.Gimli526285,485,200057,10
14.UTS419142,444,750035,61
15.NordVulk - stutt og stundum733204,584,714329,23
16.Blóðsugurnar1029361,102,900036,11
17.Stuðþjónustan124,802,00004,80
18.Veröld233,001,50001,50
19.Oddi118,001,00008,00
20.Aude100,000,00000,00
21.Konni og félagar100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði