70-149 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
VSÓ Ráðgjöf89493503.812,4042,843,9326
2.Reykjavík140514115.999,9542,862,9357
3.Embætti landlæknis70242021.832,9224,772,7297
4.Mennta- og menningarmálaráðuneytið76201731.621,0821,332,2763
5.LHG - Skrifstofa + Flugvöllur204252283.806,6936,602,1923
6.Wise Reykjavík90191451.130,0714,681,8831
7.Kvennaskólinn í Reykjavík76191401.230,6016,191,8421
8.Borgartún 21107201371.577,1719,711,7125
9.H68270302022.004,6616,711,6833
10.Sinfóníuhljómsveit Íslands100241591.603,0616,031,5900
11.Borgarbókasafn Reykjavíkur10019156913,599,141,5600
12.Rimaskóli7514115591,867,891,5333
13.Þjóðskrá Reykjavík105161311.145,4512,321,4086
14.Ármúli 2147201751.823,4913,021,2500
15.Bananar Ehf8010801.500,8018,761,0000
16.Menntaskólinn við Sund71968641,689,040,9577
17.Nox Medical 751268750,6310,010,9067
18.Hagstofa Íslands120171071.244,1810,370,8917
19.Menntaskólinn við Hamrahlíð125161111.359,0610,870,8880
20.Fjölbrautaskólinn Ármúla1001884861,248,610,8400
21.Orka náttúrunnar9013741.206,4013,400,8222
22.Landsbókasafn Íslands - Háskólabókasafn75853466,996,230,7067
23.Center Hotels841156922,0610,980,6667
24.Skúlagata 211601353436,905,460,6625
25.Fjársýsla ríkisins841152586,026,980,6190
26.Menntaskólinn í Reykjavík80847210,552,630,5875
27.Álfabakki 1070640646,509,240,5714
28.Reykjavík110646406,754,790,5412
29.Opin Kerfi70536426,446,090,5143
30.Sensa Ehf12010591.146,189,550,4917
31.Félagsvísindasvið28281263602,464,530,4737
32.Seljaskóli101740303,143,000,3960
33.Sjúkratryggingar Íslands (SÍ)1301149479,473,690,3769
34.Reykjavík2361147372,202,860,3615
35.Skógarbær1400944134,791,010,3308
36.Fiskislóð130430629,236,290,3000
37.Reykjavík122526351,944,000,2955
38.VMST RVK200838306,192,220,2754
39.Lyfjastofnun77922167,522,090,2750
40.Aðalstöðvar130427615,535,600,2455
41.Reykjavík125723311,252,860,2110
42.Torg100420132,001,320,2000
43.Fjölbrautaskólinn í Breiðholti140527652,134,660,1929
44.Sjálfsbjargarheimilið70512191,312,730,1714
45.Háteigsvegur300416122,001,220,1600
46.Árvakur144413151,271,050,0903
47.Valka ehf1102658,540,530,0545
48.Dalskóli1422693,170,660,0423
49.Bílaumboðið Askja ehf1432339,000,270,0210
50.Bakkinn vöruhótel87000,000,000,0000
51.Félagsmálaráðuneytið72000,000,000,0000
52.Fjármála- og áhættustýringarsvið3000,000,000,0000
53.Reykjavík178000,000,000,0000
54.Tollhúsið449000,000,000,0000
55.Ölduselsskóli70000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum