70-149 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Menntaskólinn á Akureyri7432281867,9111,733,7973
2.Síðuskóli83353131.509,9518,193,7711
3.Verkmenntaskólinn á Akureyri120454482.495,9720,803,7333
4.Norðurorka hf70262091.248,9817,842,9857
5.Ráðhús Akureyrarbæjar7517153701,239,352,0400
6.Naustaskóli801245156,251,950,5625
7.Landsbyggðin1600640227,612,280,4000
8.MS Akureyri422416154,781,820,1882
9.TDK Foil Iceland ehf905434,100,380,0444
10.Akureyri178000,000,000,0000
11.Giljaskóli84000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum