70-149 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Víðistaðaskóli11022193800,097,271,7545
2.Coripharma121221751.888,8615,611,4463
3.Setbergsskóli 841172245,902,480,7273
4.Actavis á Íslandi115970620,345,390,6087
5.Lækjarskóli200947335,323,390,4747
6.Sólvangur10051324,000,240,1300
7.Áslandsskóli2001120,000,190,0095
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum