30-69 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Leikskolinn Hvammur20020168388,449,254,0000
2.Leikskólinn Norðurberg3426131421,3012,393,8529
3.Hvaleyrarskóli 60301881.130,4018,843,1333
4.Leikskólinn Sekkjarás5315123602,3211,362,3208
5.Víðivellir401175228,425,711,8750
6.Play38936633,2616,660,9474
7.Skarðshlíðarskóli 552527,000,490,0909
8.Hafnarfjörður420128,000,190,0476
9.Fjarðarkaup651223,500,360,0308
10.Skarðhlíðarleikskóli 200000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum