150-399 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Nova151965163.761,3623,083,1656
2.Íslensk erfðagreining215564815.405,7025,142,2372
3.Ármúli301595764.941,7718,172,1176
4.Aðalskrifstofa300332612.380,0915,871,7400
5.Lyngháls 4300372342.993,0419,951,5600
6.Verkís300614063.919,0713,061,3533
7.Laugavegur449282492.194,7111,491,3037
8.Ármúli 3200321881.586,0010,571,2533
9.Borgartún344231832.119,2913,591,1731
10.Háskólinn í Reykjavík 250362873.312,3013,251,1480
11.Alþingi212292271.676,377,911,0708
12.Klettaskóli150221381.371,299,140,9200
13.Sendiskrifstofur erlendis300151352.386,2815,910,9000
14.Reykjavík470221601.894,3010,580,8939
15.Borgarholtsskóli150191191.355,879,040,7933
16.Reiknistofa Bankanna160231191.395,648,720,7438
17.Frístundamiðstöðin Gufunesbær15518901.548,009,990,5806
18.Seðlabanki Íslands300331732.884,669,620,5767
19.Laugarás1400281561.912,695,170,4216
20.Strætó bs276161161.795,136,500,4203
21.MS Reykjavík422851879,875,640,3269
22.Bæjarháls 1250966840,833,360,2640
23.Veitur1951051527,612,710,2615
24.Mörk700547738,783,770,2398
25.Sléttuvegur1400859441,151,780,2379
26.Nói Síríus150434643,584,290,2267
27.Reykjavík3001063968,243,460,2250
28.Hverfisgata 113-115400442921,684,610,2100
29.Sóltún hjúkrunarheimili220945610,122,770,2045
30.Reykjavík195822345,262,300,1467
31.Ríkisútvarpið Efstaleiti250523686,772,750,0920
32.Hjólagarpar450222303,271,210,0880
33.Grund700520377,611,260,0667
34.Hornsteinn180411110,780,620,0611
35.Skjól1501856,820,380,0533
36.Skrifstofa360113264,000,880,0433
37.Innnes Korngarðar/Bæjarflöt19048204,511,100,0430
38.Icelandair Hotels2702553,670,200,0185
39.Skólavörðuholt3003220,000,100,0100
40.Kristall 360000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum