10-29 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Náttúrufræðistofnun Íslands - Akureyrarsetur1211105475,9239,668,7500
2.Þula - Norrænt hugvit ehf25182191.392,8353,578,4231
3.Fiskistofa6832204966,7337,187,8462
4.Leikskólinn Kiðagil2820144452,9116,185,1429
5.Amtsbókasafnið á Akureyri / Héraðsskjalasafnið14866343,3824,534,7143
6.Heilsuleikskólinn Krógaból2816130356,6012,744,6429
7.Tryggvabraut 1059710108607,8324,314,3200
8.Akureyrar-deildin900658192,4012,023,6250
9.Wise - Akureyri90741297,4424,793,4167
10.Eining-Iðja16752334,6920,923,2500
11.Þjóðskrá Akureyri105436227,2018,933,0000
12.Þrastarlundur181050320,3017,792,7778
13.Akureyri301330234,0021,272,7273
14.RARIK Akureyri207865349,3813,982,6000
15.Lundarsel25764162,146,492,5600
16.Akureyri27759303,4912,652,4583
17.Þjónustukjarninn Klettaborg 4318536173,709,652,0000
18.Snægil 11231934,202,851,5833
19.Bústólpi ehf23535335,7914,601,5217
20.Efling sjúkraþjálfun19320212,1011,161,0526
21.Borgargil1731649,012,880,9412
22.Akureyrarflugvöllur1100316178,907,780,6957
23.Sundlaug Akureyrar23447,000,300,1739
24.G30270114,000,400,1000
25.Akureyri470000,000,000,0000
26.Akureyri110000,000,000,0000
27.Akureyri125000,000,000,0000
28.Akureyri122000,000,000,0000
29.Norðurland260000,000,000,0000
30.RÚV Akureyri250000,000,000,0000
31.Sportshallen14000,000,000,0000
32.Tryggva rautt 10597000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum