10-29 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Curio 286651.132,1440,432,3214
2.Bókasafn Hafnarfjarðar24551113,894,752,1250
3.Dalshraun 15530432271,0013,551,6000
4.Einiberg15310107,107,140,6667
5.Hafnarfjörður30016147,4014,740,6000
6.Leikskólinn Smáralundur2031151,502,580,5500
7.ETC722000,000,000,0000
8.Hafnarfjörður497000,000,000,0000
9.Tannlæknar Flatahrauni10000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum