10-29 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
0140 Hafnarfjörður913436217,2215,522,5714
2.Hafnarfjörður330327348,1229,012,2500
3.Eyrartröð304441.204,2048,171,7600
4.Steinhella 10101016454,0045,401,6000
5.Einiberg1039180,0018,000,9000
6.Dalshraun 190317322,6713,440,7083
7.Rif Restaurant2121044,802,130,4762
8.Húsið Suðurgötu 142003311,960,600,1500
9.Bókasafn Hafnarfjarðar28314,400,160,0357
10.Hafnarfjörður510000,000,000,0000
11.MEDOR20000,000,000,0000
12.Útibú 545 Hafnarfirði750000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum