10-29 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Verifone á Íslandi15738264,5717,642,5333
2.Teledyne Gavia19526334,7817,621,3684
3.Tegra19624185,909,781,2632
4.M711411264,4724,041,0000
5.Sagafilm23323519,1622,571,0000
6.Sjúkraþjálfunin Sporthúsinu16516101,196,321,0000
7.Bluebird Nordic27419179,676,650,7037
8.Hamraborgin90061093,494,670,5000
9.S.Guðjónsson1803677,105,140,4000
10.Smáralind3013413,801,380,4000
11.Hjartamiðstöðin ehf1734102,776,050,2353
12.Vatn og veitur18043134,935,870,1304
13.Next Generation Lotteries272330,501,130,1111
14.Dalvegur351135,821,890,0526
15.Smáraútibú701000,000,000,0000
16.Vörustýring440000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum