Sjúkrahúsið á Akureyri lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
845714.406,976,797652,46
Tæknideild340367,7213,3333122,57
2.Sprauturnar10106345,9010,600034,59
3.Gírarnir331205,1410,333368,38
4.Gjörgæslugellurnar326142,208,666747,40
5.Kristnesingar12941.863,127,8333155,26
6.Eldhúsgarpar539205,407,800041,08
7.Lyfjadeildarskutlurnar425170,606,250042,65
8.BAD-Girls739192,505,571427,50
9.Kílóvoltin738214,685,428630,67
10.Skurðlækningaskutlur736195,535,142927,93
11.Bráðamóttaka SAk1883436,804,611124,27
12.SAkhæf51467,382,800013,48
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði