Landspítali lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
201128913.467,256,412967,00
Dauðhreins113117,0013,0000117,00
2.Bláa þruman9961.045,3610,6667116,15
3.Röntgenrúllarar661733,2810,1667122,21
4.Landakot öldrun767725,089,5714103,58
5.Súperkroppar438323,129,500080,78
6.Sameindirnar985625,809,444469,53
7.Læk á Bæk1087413,898,700041,39
8.Hjartaþræðirnir652651,358,6667108,56
9.11Langbest543929,628,6000185,92
10.Dagdeild 13D866850,748,2500106,34
11.EPO1082603,038,200060,30
12.Skurðskutlurnar 12CD644518,007,333386,33
13.Buglarar535378,877,000075,77
14.Súrefniskútarnir641574,626,833395,77
15.A41172810,666,545573,70
16.Meinafræði1381801,896,230861,68
17.Gjörgæslubomburnar634213,005,666735,50
18.11Best738517,145,428673,88
19.Sjúkraþjálfun B1 839312,004,875039,00
20.HjólaLega941413,814,555645,98
21.Sprauturnar834316,454,250039,56
22.Bé sexur727203,313,857129,04
23.Gjörgæslan Fossvogi829376,023,625047,00
24.Bráðaþrumurnar1346501,073,538538,54
25.MANARAR39131,343,000043,78
26.Fartölvurnar49137,802,250034,45
27.Langleiðin Fossvogi1232,002,000032,00
28.Kleppur 915197,001,666721,89
29.Fæðingarvakt2314,001,50007,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði